- Model : GX-DPT250
- Hãng sản xuất : GX Lighting
Tiêu chuẩn IP65-IP66
+ IP6x – Chống bụi. Chống lại hoàn toàn sự xâm nhập của bụi.
+ Ipx5 – Với mức chỉ số chống nước 5, nước được phun từ vòi (6,3mm) vào vỏ từ bất cứ hướng nào sẽ không có tác động nguy hiểm.
Hướng dẫn đấu dây đèn led pha tròn 250W GX Lighting GX-DPT250
Đèn pha thông thường sử dụng điện áp 220VAC
Ứng dụng đèn led pha tròn 250W GX Lighting GX-DPT250